Cack.vn Download Phần Mềm - Tài Liệu Học Full - Miễn Phí - Không Quảng Cáo

“Cập nhật T02/2024” Share ID Apple Nước Ngoài Free – Trung Quốc, Đài Loan, Anh và Mỹ

2

Lần này Cack.vn sẽ chia sẻ một số ID ứng dụng Trung Quốc, Đài Loan cho phép bạn tải xuống Ứng dụng đó. Khi nó bị chặn ở đất nước của mình . Hay chỉ là bạn thích sử dụng ứng dụng của nước ngoài. Hôm này Cack sẽ chia sẻ các bạn tài khoản ID Apple nước ngoài cho các bạn có thể thoải mái down app nước ngoài .

Tài khoản Apple ID nước ngoài là gì ?

Tài khoản Apple ID ở mỗi quốc gia sẽ có các ưu đãi khác nhau mỗi khi có chiến dịch bán hàng hoặc chiến dịch phần mềm miễn phí hoặc chiến dịch quảng cáo từ các quốc gia khác nhau. Vì vậy, rất nhiều người dùng muốn sử dụng tài khoản Apple ID ở các quốc gia trên thế giới. Hiểu được tâm lý và nhu cầu này, hôm nay Cack.vn xin chia sẻ với bạn tổng hợp các tài khoản Apple ID nước ngoài được cập nhật thường xuyên để thuận tiện cho bạn.

Để thiết lập một tài khoản sẽ hơi khó hiểu và khó từ bỏ hôm nay tôi sẽ chia sẻ tài khoản của bạn miễn phí.
Lưu ý rằng id chỉ là ứng dụng miễn phí, không phải id trả phí hoặc ứng dụng . Cấm đăng nhập vào iCloud, tự chịu trách nhiệm khi đăng nhập vào icloud. Nếu id bị khóa, id sẽ được mở dưới dạng một pass mới.

Cách tạo tài khoản AppStore nước ngoài

Đầu tiên bạn cần tìm ứng dụng được phát hành tại quốc gia mà bạn muốn tạo Apple ID, thoát Apple ID trong Settings > iTunes vì chúng ta sẽ tạo Apple ID mới. Theo kinh nghiệm của mình thì cứ vào safari tìm chữ “app store [tên nước]” là xong. Ví dụ như hình bên dưới, mình tìm ứng dụng bên Úc và tiến hành tải về, bạn cần nhớ là phải tìm ứng dụng nào MIỄN PHÍ.

Chọn quốc gia và điền vào biểu mẫu.

Bước này rất quan trọng. Chúng tôi sẽ thấy có tùy chọn “KHÔNG” trong cách thanh toán, đó là lý do tại sao chúng tôi đã nói ở trên rằng chúng tôi phải tìm kiếm các ứng dụng miễn phí.

Phần còn lại bên dưới có 3 thứ mà nhiều người vấp phải: Postal code, City và State. Điều đó thực sự không khó nếu bạn biết…Google, tất cả những gì chúng ta cần làm là Google. Ví dụ mình sẽ chọn bang WA (West Australia) trên Google với từ khóa “Australia WA Postal Code” thì ta sẽ có danh sách các thành phố thuộc bang đó cũng như Postal code. Tương tự như vậy, nếu bạn tìm kiếm “America CA Postal Code” thì nó có nghĩa là tiểu bang California của Hoa Kỳ.

Sau khi xong bước này, bạn có thể mở mail để verify tài khoản và bắt đầu sử dụng.

Chia sẻ Tài khoản App ID miễn phí – Cập Nhật T02/2024

App ID Trung Quốc: quangp2711@gmail.com/Pass: Free2020
App ID Đài Loan: quangvip.pham@yahoo.com/Pass: Free2019
ID Apple Bestteamsgermany@gmail.com Hoang2604
ID Apple Bestteamsing264@gmail.com Hoang2604
ID Apple Australia (Úc): Bestteam.australia@gmail.com Hoang2604
ID Apple Belarus (Cộng Hoà Belarus); Bestteam.Belarus@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Bhutan: Bestteam.Bhutan@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Brazil (Bra-xin): Bestteam.Brazil@gmail.com Hoang2604
ID Apple Brunei (Bru-ney): Bestteam.Brunei@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Cambodia (Cambuchia): Bestteam.Cambodia@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Canada: Bestteam.Canada@gmail.com Hoang2604
ID Apple China (Trung Quốc): bestteam.china@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Croatia: Bestteam.Croatia@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Fiji (Cộng Hoà Fiji): Bestteam.Fiji@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Finland (Phần Lan): Bestteam.Finland@hotmail.com Hoang2604
ID Apple France (Pháp): Bestteam.france@gmail.com Hoang2604
ID Apple Gambia (Cộng Hoà Gambia): bestteam.gambia@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Gernan: Bestteam.german@gmail.com Hoang2604
ID Apple Hungary: Bestteam.Hungary@hotmail.com Hoang2604
ID Apple India (Ấn Đụ): Bestteam.india@gmail.com Hoang2604
ID Apple Ireland (Ái Nhĩ Lan): Bestteam.ireland@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Japan (Nhật): Bestteam.Japan@gmail.com Hoang2604
ID Apple Jordan (Vương Quốc Hashemite Jordan): bestteam.jordan@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Kazakstan (Ca-dắc-xTan theo Wikipedia): Bestteam.KazakStan@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Korea (Hàn Xẻng): Bestteam.Korea@hotmail.com Hoang264
ID Apple Laos (Lào): Bestteam.Laos@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Mongoglia (Mông cổ): Bestteam.Mongoglia@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Pakistan: Bestteam.Pakistan@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Philippin: Bestteamphilippin@gmail.com Hoang2604
ID Apple Singapore (Cộng Hoà Singapore): Bestteam.Singapore@icloud.com Hoang2604
ID Apple Slovenia: Bestteam.Slovenia@hotmail.com Hoang2604a
ID Apple Sri Lanka (Tích Lan): Bestteam.SriLanka@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Taiwan (Đài Loan): bestteam.taiwan@hotmail.com Hoang2604
ID Apple Thailand (Thái Lan): Bestteam.Thailand@hotmail.com Hoang264
ID Apple US : Bestteamshare@hotmail.com Hoang2604
ID Apple UnitedKingdom (Vương Quốc Anh): Bestteam.Unitedkingdom@gmail.com Hoang2604
ID Apple Vietnam (Việt Nam): bestteam.vietnam@gmail.com Hoang264vnn -Wifi PRO – Plotagraph+ – Minecraft PE
ID Apple Yemen (Cộng Hoà Yemen): Besttteam.yemen@gmail.com Hoang2604

Cập nhật Tài khoản T02/2024 : Cập nhật một loạt ID khác từ các quốc gia khác

Canada : Hieutruong.canada@icloud.com Hieutruong@12345
Hàn Quốc : Hieutruong.hanquoc@icloud.com Hieutruong@123456
Mỹ : hieuvn.Swaziland@icloud.com Hieutruong@123456
Nhật : Hieutruong.japan@icloud.com pass : Hieutruong@1234568
Philipphin : Hieutruong.philippin@icloud.com
Singapore : Hieutruong.belgium@icloud.com
Thái Lan : Hieutruong.thailand@icloud.com Hieutruong@123456
Trung quốc : Hieutruong.china@icloud.com Hieutruong@123456
UK : Hieutruong.uk@icloud.com Hieutruong@12345
VN : hieuvn.Zimbabwe@icloud.com Hieutruong@12345
Úc : hieuvn.Australia@icloud.com Hieutruong@12345
Đài Loan : Hieutruong.taiwan@icloud.com
Đức : Hieuvn.germany@icloud.com Hieutruong@12345

  • Pass chung : Hieutruong@123 ( chữ H viết hoa ) trừ các id ghi pass riêng bên cạnh.

Lời kết

Một lần nữa, đừng đăng nhập vào Icould. Chỉ đăng nhập vào App Store. Nếu bạn thay đổi quốc gia, bạn được coi là không được dùng chung . Nếu bạn có ý thức, tôi sẽ chia sẻ thêm một vài acc.

⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ 4.8 / 5 ( 14.784 votes )

tạo tài khoản id apple, tạo tài khoản id apple trên máy tính, tai khoan id apple, tạo tài khoản apple id, cách tạo tài khoản id apple, xác minh tài khoản id apple, tài khoản id apple miễn phí, tài khoản id apple, lập tài khoản id apple, tài khoản id apple bị vô hiệu hoá, tao tai khoan id apple, đăng ký tài khoản id apple, cách lập tài khoản id apple, quên tài khoản id apple, hướng dẫn tạo tài khoản id apple, làm sao để xác minh tài khoản id apple, tạo tài khoản id apple miễn phí, xac minh tai khoan id apple, hướng dẫn xác minh tài khoản id apple, cách xóa tài khoản id apple, tài khoản id apple bị khoá, cách tạo tài khoản apple id, cách xác minh tài khoản id apple, tài khoản id apple free, tạo tài khoản id apple miễn phí trên máy tính, tạo tài khoản id apple mới, xóa tài khoản id apple, tao tai khoan apple id, cách xác minh tài khoản id apple tren iphone 4, huong dan tao tai khoan id apple, tạo tài khoản id apple trên iphone, cách tạo tài khoản id apple tren iphone 4, cách tạo tài khoản id apple tren iphone 5, tạo tài khoản id apple trên iphone 5, tài khoản apple id, xin tài khoản id apple, lập tài khoản apple id, đăng nhập tài khoản id apple, cách lấy lại tài khoản id apple, dang ky tai khoan id apple, không xác minh được tài khoản id apple, xóa tài khoản id apple cũ, cách tạo tài khoản id apple tren iphone 6, mượn tài khoản id apple, cách tạo tài khoản id apple mới, lấy lại tài khoản id apple, tạo tài khoản id apple trên iphone 4, xác minh tài khoản apple id, đăng ký tài khoản apple id, tài khoản id apple là gì , cách tạo id apple nước ngoài, dang ky id apple nuoc ngoai, tạo id apple nước ngoài , share id apple , id apple nước ngoài , id apple trung quốc free , id apple úc free , id apple nhật bản free , id apple singapore free , share id apple free , id apple canada free , web share id apple , id apple free không bị khóa , share apple id , id apple free , free id apple , share id apple trung quốc , mượn id apple trung quốc 2022 , icloud nước ngoài , chia sẻ id apple , chia sẻ tài khoản id apple , share id , id apple free full game , id apple free 2023 , id apple singapore , id apple share , share id apple miễn phí , id apple có minecraft không bị khóa , xin id apple miễn phí mới nhất , id apple tải minecraft , id apple premium , id apple mỹ 2022 , cho mượn id apple việt nam , id apple trung quốc , tài khoản id apple miễn phí , chia sẻ id apple bản quyền , id apple mỹ free , apple id russia free , id nước ngoài , id apple us free , id apple hàn quốc , apple id singapore , tài khoản app store miễn phí , free id , free apple id to download minecraft 2022 , id apple nhật , id apple miễn phí , free apple id , chia sẻ id apple minecraft , share acc appstore , share minecraft apple id 2022 , mượn id apple mỹ , gmail trung quốc free , id apple có minecraft không bị khoá , share id apple 2023 , icloud trung quốc 2022 , xin id apple , apple id japan free , tài khoản id apple miễn phí không bị khóa , apple id japan , id apple free minecraft 2023 , id apple free ko bị khóa , cách tạo app store trung quốc , id apple úc , share id apple 2022 , share tài khoản app store , id đài loan , các tài khoản app store đã mua minecraft , xin tài khoản app store cũ , share tài khoản icloud , tạo id apple nước ngoài , id apple mỹ , id apple , xin id , id apple minecraft mới nhất , id apple free minecraft 2022 không bị khóa , id trung quốc ios , icloud trung quốc , cho mượn id apple , mượn id apple , tạo id apple miễn phí , apple id free , id apple canada , chia sẻ tài khoản app store , id trung quốc , cách tạo app store mỹ , tài khoản id apple , tạo id trung quốc , cách coi id apple , share id apple minecraft , id apple minecraft pe , tài khoản app store trung quốc , id apple free game , id apple có minecraft , tài khoản app store free , tạo id apple trung quốc , tài khoản id apple free , tài khoản icloud miễn phí , id apple japan , id apple game free , chia sẻ id apple tải minecraft , tài khoản app store mỹ free , xin tài khoản app store miễn phí 2022 , id trung quoc , apple id free 2023 , số id đài loan , id app free , tài khoản id apple miễn phí có minecraft , apple id trung quốc , tạo id apple singapore , mượn tài khoản icloud , id quốc gia trung quốc , american apple id free , mượn icloud để tải ứng dụng , id apple đã mua minecraft , cập nhật id apple , tạo id apple mỹ , id apple trung , idapple , các id apple , free apple id account , cách tạo id apple trung quốc , id quoc gia viet nam , free apple id 2023 , share id apple minecraft 2023 , tải picsart crack appvn , id apple full game , acc appstore free , id free , tài khoản app store minecraft , id apple free có minecraft , tài khoản app store miễn phí minecraft , gmail nước ngoài free , id apple có minecraft mới nhất , id apple tải minecraft 2022 , apple id minecraft free , id app store minecraft , apple id taiwan , tạo apple id mỹ , my id ip , số id trung quốc , cách tạo id apple mỹ , app store đài loan , id apple viet , tạo tk id apple , cách tạo id apple nhật , tạo tài khoản appstore , lập tài khoản id apple , id quốc gia vietnam , hack icloud premium , đổi icloud sang trung quốc , taiwan apple id , đổi appstore sang mỹ , apple id vip free , cách tạo tài khoản apple id miễn phí trên iphone , tạo id apple , apple id minecraft , icloud taiwan , id apple miễn phí không bị khóa , apple id free download , các id apple tải minecraft , free us apple id , id apple usa , free account apple id , id apple minecraft , mượn app store , tài khoản icloud trung quốc , id apple trung quốc free 2022 , id app store free minecraft , id apple miễn phí tải game , share apple id minecraft , cho id apple miễn phí , acc app store free minecraft , apple id vip , cách lấy id apple có minecraft , free apple id with minecraft 2021 , id apple trung quốc 2022 , id apple minecraft 2023 , tài khoản app store có minecraft , id apple có minecraft không bị khóa 2022 , apple id free game , id apple minecraft free , id apple miễn phí không bị khoá , id mỹ , apple id minecraft 2022 , icloud minecraft free , us apple id free , icloud tải minecraft , idapp canada , tạo id apple nhật , apple id free minecraft , id apple tải minecraft miễn phí , hack pass wifi bằng điện thoại , id apple login , id app , app store tài khoản không trong cửa hàng này , singapore apple id , mật khẩu app store miễn phí , tài khoản id , apple id download minecraft , apple id app , tao id trung quoc , tạo id apple trung quốc không cần số điện thoại , id trung quốc android , so id trung quoc , idapple.vn , tạo id apple hàn quốc , tạo apple id trung quốc , cách lập tài khoản id apple , id.apple , tạo id apple online , lập nick icloud , id trung , app id , apple japan id , id apple online , tạo id apple trên web , tài khoản icloud miễn phí không bị khóa
5/5 - (206 bình chọn)
Show Comments (2)